NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

HUN NBⅡ
03-04 22:00
Duna Tisza  logo
Duna Tisza 0
ETO FC Győr  logo
ETO FC Győr 1
HUN NBⅡ
03-04 22:00
Csakvari TK  logo
Csakvari TK 0
Szeged Csanad  logo
Szeged Csanad 1
HUN NBⅡ
03-04 22:00
FC Ajka  logo
FC Ajka 1
Kazincbarcika  logo
Kazincbarcika 0
HUN NBⅡ
03-04 20:00
Bodajk FC Siofok  logo
Bodajk FC Siofok 0
Vasas FC  logo
Vasas FC 1
HUN NBⅡ
03-04 20:00
Kozarmisleny SE  logo
Kozarmisleny SE 2
Dafuji cloth MTE  logo
Dafuji cloth MTE 0
HUN NBⅡ
03-04 20:00
Gyirmot SE  logo
Gyirmot SE 2
Pecsi MFC  logo
Pecsi MFC 1
HUN NBⅡ
03-04 20:00
BVSC Zuglo  logo
BVSC Zuglo 1
MTE Mosonmagyarovar  logo
MTE Mosonmagyarovar 0
BEL Pro League
03-04 00:30
Anderlecht  logo
Anderlecht 1
KAS Eupen  logo
KAS Eupen 0
Guatemala Division 4
03-04 00:00
El Mazateco  logo
El Mazateco 2
San Pedro FC Laguna  logo
San Pedro FC Laguna 3
MEX Liga Premier
03-04 00:00
Toros Huatusco  logo
Toros Huatusco 2
Atlante Xalapa  logo
Atlante Xalapa 5
ALB Division 1
03-04 00:00
KS Elbasani  logo
KS Elbasani 2
Luzi 2008  logo
Luzi 2008 1
POL Liga 3
03-04 00:00
KS Wiazownica  logo
KS Wiazownica 1
Orleta Radzyn Podlaski  logo
Orleta Radzyn Podlaski 4
SPA U19
03-04 00:00
UD Tomares U19  logo
UD Tomares U19 2
Calavera CF U19  logo
Calavera CF U19 2
GUA Division 2
03-04 00:00
Cuilapa FC  logo
Cuilapa FC 1
Deportivo Mictlan  logo
Deportivo Mictlan 3
GUA Division 2
03-04 00:00
CD Puerto de Iztapa  logo
CD Puerto de Iztapa 2
Quiche FC  logo
Quiche FC 0
STDRFEF
03-04 00:00
CD Estradense  logo
CD Estradense 1
Arosa SC  logo
Arosa SC 1
STDRFEF
03-04 00:00
Xerez Deportivo FC  logo
Xerez Deportivo FC 2
Lucena CF  logo
Lucena CF 0
STDRFEF
03-03 23:30
Urraca  logo
Urraca 1
CD Tuilla  logo
CD Tuilla 0
STDRFEF
03-03 23:30
Torredonjimeno  logo
Torredonjimeno 2
Ejido  logo
Ejido 1
STDRFEF
03-03 23:30
Puente Genil  logo
Puente Genil 2
Atletico Espeleno  logo
Atletico Espeleno 2
STDRFEF
03-03 23:30
CU Collado Villalba  logo
CU Collado Villalba 1
CD Galapagar  logo
CD Galapagar 2
MAR Botola Pro
03-04 00:00
Raja Club Athletic  logo
Raja Club Athletic 1
Olympique de Safi  logo
Olympique de Safi 0
CYP First Division
03-04 00:00
AE Zakakiou  logo
AE Zakakiou 0
Ethnikos Achnas FC  logo
Ethnikos Achnas FC 1
MAU Ligue 1
03-04 00:00
AS Douanes  logo
AS Douanes 1
ASC Gendrim  logo
ASC Gendrim 0
GUA Liga Nacional
03-04 00:00
Guastatoya  logo
Guastatoya 1
CD Achuapa  logo
CD Achuapa 1
EGY Premier League
03-04 00:00
Enppi  logo
Enppi 1
Ittihad Alexandria SC  logo
Ittihad Alexandria SC 2
SSDRFEF
03-04 00:00
Valencia CF Mestalla  logo
Valencia CF Mestalla 0
Lleida  logo
Lleida 1
SSDRFEF
03-04 00:00
CF La Nucia  logo
CF La Nucia 0
Cerdanyola del Valles  logo
Cerdanyola del Valles 2
SSDRFEF
03-04 00:00
Hercules  logo
Hercules 0
CE Europa  logo
CE Europa 0
SSDRFEF
03-04 00:00
UD Logrones  logo
UD Logrones 1
AD San Juan  logo
AD San Juan 0
SSDRFEF
03-03 23:30
Zamora CF  logo
Zamora CF 1
Deportivo La Coruna B  logo
Deportivo La Coruna B 2
SPDRFEFA
03-04 00:00
Real Murcia  logo
Real Murcia 1
Recreativo Huelva  logo
Recreativo Huelva 0
SPDRFEFA
03-04 00:00
Castellon  logo
Castellon 1
San Fernando CD  logo
San Fernando CD 0
SPDRFEFA
03-04 00:00
Sestao River Club  logo
Sestao River Club 3
Sabadell  logo
Sabadell 0
POL Liga 1
03-04 00:00
Zaglebie Sosnowiec  logo
Zaglebie Sosnowiec 0
Podbeskidzie Bielsko-Biala  logo
Podbeskidzie Bielsko-Biala 0
CZE First League
03-04 00:00
Sparta Praha  logo
Sparta Praha 0
Slavia Praha  logo
Slavia Praha 0
GIẢI VĐQG ĐAN MẠCH
03-04 00:00
Aarhus AGF  logo
Aarhus AGF 1
Odense BK  logo
Odense BK 1
KUW Premier League
03-03 23:35
Al Kuwait SC  logo
Al Kuwait SC 2
Al-Arabi Club (KUW)  logo
Al-Arabi Club (KUW) 1
SEN Ligue 2
03-03 23:30
HLM  logo
HLM 1
ASEC Ndiambour  logo
ASEC Ndiambour 1
SEN Ligue 2
03-03 23:30
Ajel de Rufisque  logo
Ajel de Rufisque 1
Oslo FA  logo
Oslo FA 0
JOR Premier League
03-03 23:30
Al Jalil  logo
Al Jalil 0
Al Wehdat  logo
Al Wehdat 0
LIT A Lyga
03-03 23:30
Hegelmann Litauen  logo
Hegelmann Litauen 2
Transinvest  logo
Transinvest 3
SEN Premier League
03-03 23:30
US Goree  logo
US Goree 1
Generation Foot  logo
Generation Foot 1
SEN Premier League
03-03 23:30
Pikine  logo
Pikine 0
Linguere  logo
Linguere 0
SEN Premier League
03-03 23:30
Mbour  logo
Mbour 2
Jamono Fatick  logo
Jamono Fatick 2
SEN Premier League
03-03 23:30
SONACOS  logo
SONACOS 3
Diambars  logo
Diambars 1
SWE Cup
03-03 23:30
Djurgardens  logo
Djurgardens 3
IFK Goteborg  logo
IFK Goteborg 0
SWE Cup
03-03 23:30
Skovde AIK  logo
Skovde AIK 1
Assyriska United IK  logo
Assyriska United IK 0
SLO 1.Liga
03-03 23:30
NK Radomlje  logo
NK Radomlje 0
NK Bravo  logo
NK Bravo 1
Bundesliga
03-03 23:30
TSG Hoffenheim  logo
TSG Hoffenheim 2
Werder Bremen  logo
Werder Bremen 1