NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 11/23

ICPD Premier Division
11-23 22:30
Societe Omnisports De L'Armee  logo
Societe Omnisports De L'Armee 3
San Pedro FC  logo
San Pedro FC 2
ICPD Premier Division
11-23 22:30
Sporting Gagnoa  logo
Sporting Gagnoa 0
FC Mouna d Akoupe  logo
FC Mouna d Akoupe 1
ICPD Premier Division
11-23 22:30
SOL FC Abobo  logo
SOL FC Abobo 1
Academie de FAD  logo
Academie de FAD 1
ICPD Premier Division
11-23 22:30
Abidjan competition  logo
Abidjan competition 1
CO Korhogo  logo
CO Korhogo 1
PER Torneo De Reserva
11-23 22:30
Sporting Cristal Reserves  logo
Sporting Cristal Reserves 3
Universitario de Deportes Reserves  logo
Universitario de Deportes Reserves 1
UAE Pro League
11-23 22:30
Al Bataeh  logo
Al Bataeh 3
Al-Sharjah  logo
Al-Sharjah 3
INT FRL
11-23 22:00
Portugal U17(w)  logo
Portugal U17(w) 0
Canada U17 (w)  logo
Canada U17 (w) 2
INT FRL
11-23 22:00
Netherlands U16  logo
Netherlands U16 2
Saudi Arabia U16  logo
Saudi Arabia U16 1
SLO Cup
11-23 22:00
Tinex Sencur  logo
Tinex Sencur 0
NK Mura 05  logo
NK Mura 05 2
SLO Cup
11-23 19:00
NK Primorje  logo
NK Primorje 1
Maribor  logo
Maribor 3
GEO Erovnuli Liga
11-23 22:00
FC Saburtalo Tbilisi  logo
FC Saburtalo Tbilisi 2
Samgurali Tskh  logo
Samgurali Tskh 2
ALG U21
11-23 21:00
USM Khenchela U21  logo
USM Khenchela U21 0
ES Ben Aknoun U21  logo
ES Ben Aknoun U21 0
ALG U21
11-23 21:00
USM Alger U21  logo
USM Alger U21 2
MC Oran U21  logo
MC Oran U21 0
ALG U21
11-23 21:00
Paradou AC U21  logo
Paradou AC U21 1
CS Constantine U21  logo
CS Constantine U21 2
ALG U21
11-23 21:00
NC Magra U21  logo
NC Magra U21 0
MC El Bayadh U21  logo
MC El Bayadh U21 2
ALG U21
11-23 21:00
JS Saoura U21  logo
JS Saoura U21 3
ASO Chlef U21  logo
ASO Chlef U21 0
ALG U21
11-23 21:00
JS Kabylie U21  logo
JS Kabylie U21 2
US Biskra U21  logo
US Biskra U21 1
ALG U21
11-23 21:00
ES Setif U21  logo
ES Setif U21 2
CR Belouizdad U21  logo
CR Belouizdad U21 1
JOR Premier League
11-23 21:00
FC Maan  logo
FC Maan 3
Sahab SC  logo
Sahab SC 1
SER Prva Liga
11-23 21:00
Metalac Gornji Milanovac  logo
Metalac Gornji Milanovac 1
Macva Sabac  logo
Macva Sabac 2
GEO Erovnuli Liga 2
11-23 21:00
FC Spaeri  logo
FC Spaeri 1
FC Kolkheti Poti  logo
FC Kolkheti Poti 0
GEO Erovnuli Liga 2
11-23 21:00
Lokomotiv Tbilisi  logo
Lokomotiv Tbilisi 3
WIT Georgia Tbilisi  logo
WIT Georgia Tbilisi 1
GEO Erovnuli Liga 2
11-23 21:00
Dinamo Tbilisi II  logo
Dinamo Tbilisi II 1
FC Sioni Bolnisi  logo
FC Sioni Bolnisi 2
IND Division 1
11-23 20:30
Rajasthan United FC  logo
Rajasthan United FC 1
Sreenidi Deccan  logo
Sreenidi Deccan 2
IRN Pro League
11-23 20:15
Esteghlal Khuzestan  logo
Esteghlal Khuzestan 1
Sepahan  logo
Sepahan 3
UZB Super League
11-23 20:15
Neftchi Fargona  logo
Neftchi Fargona 1
Qizilqum Zarafshon  logo
Qizilqum Zarafshon 0
UZB Super League
11-23 20:15
Nasaf Qarshi  logo
Nasaf Qarshi 0
Sogdiana Jizak  logo
Sogdiana Jizak 0
MW Premier League
11-23 20:00
Be Forward Wanderers  logo
Be Forward Wanderers 0
Mighty Tigers  logo
Mighty Tigers 0
ZA Women's League
11-23 20:00
Mamelodi Sundowns(w)  logo
Mamelodi Sundowns(w) 1
TUT FC (W)  logo
TUT FC (W) 0
TZA Premier League
11-23 20:00
Tanzania Prisons  logo
Tanzania Prisons 0
Coastal Union  logo
Coastal Union 1
UGA Premier League
11-23 20:00
Gadaffi FC  logo
Gadaffi FC 2
Bright Stars  logo
Bright Stars 2
UAE Division 1 GpA
11-23 20:00
Al Dhafra FC  logo
Al Dhafra FC 2
Al Dhaid  logo
Al Dhaid 2
UAE Division 1 GpA
11-23 19:45
Al Arabi  logo
Al Arabi 1
Ahli Al-Fujirah  logo
Ahli Al-Fujirah 1
UAE Division 1 GpA
11-23 19:40
Dibba  logo
Dibba 3
Masfout  logo
Masfout 0
UAE Division 1 GpA
11-23 19:40
Al Orooba  logo
Al Orooba 1
Al Taawon(UAE)  logo
Al Taawon(UAE) 0
SLO Women's League
11-23 19:30
Znk Radomlje (w)  logo
Znk Radomlje (w) 0
Olimpija Ljubljana Women  logo
Olimpija Ljubljana Women 5
ALB Division 1
11-23 19:30
Besa Kavaje  logo
Besa Kavaje 0
FK Vora  logo
FK Vora 1
ALB Super league
11-23 19:30
Egnatia  logo
Egnatia 1
Partizani Tirana  logo
Partizani Tirana 1
BUL Second League
11-23 19:30
Ludogorets Razgrad II  logo
Ludogorets Razgrad II 0
FK Chernomorets 1919 Burgas  logo
FK Chernomorets 1919 Burgas 1
MAS Super League
11-23 19:15
JDT  logo
JDT 2
Kuching FA  logo
Kuching FA 0
ARG Youth League
11-23 19:10
Fenix U20  logo
Fenix U20 1
CA San Miguel U20  logo
CA San Miguel U20 1
EGY Scores Cup
11-23 19:00
Al Nasr Cairo  logo
Al Nasr Cairo 2
Ithad Al Shortah  logo
Ithad Al Shortah 1
UEFA WNL
11-23 19:00
Kazakhstan(w)  logo
Kazakhstan(w) 0
Israel (w)  logo
Israel (w) 2
GIẢI VĐQG INDONESIA
11-23 19:00
PSM Makassar  logo
PSM Makassar 3
Persikabo 1973  logo
Persikabo 1973 1
GIẢI VĐQG INDONESIA
11-23 19:00
Persita Tangerang  logo
Persita Tangerang 3
Rans Nusantara FC  logo
Rans Nusantara FC 0
KSA Division 2
11-23 18:55
Al Rawdhah  logo
Al Rawdhah 2
Najran SC  logo
Najran SC 1
ARG Reserve League
11-23 18:40
General Lamadrid Reserves  logo
General Lamadrid Reserves 0
Excursionistas Reserves  logo
Excursionistas Reserves 2
IRQ Premier League
11-23 18:30
Al Quwa Al Jawiya  logo
Al Quwa Al Jawiya 2
Al Shorta  logo
Al Shorta 2
IRQ Premier League
11-23 18:30
Al-Mina'a  logo
Al-Mina'a 1
Al Qasim Sport Club  logo
Al Qasim Sport Club 0
BUL Cup
11-23 18:30
Yantra Gabrovo  logo
Yantra Gabrovo 1
Slavia Sofia  logo
Slavia Sofia 4