NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 11/24

GIAO HỮU CLB
11-24 22:30
Rapid Vienna Youth  logo
Rapid Vienna Youth 4
Slovacko II  logo
Slovacko II 1
TZA Premier League
11-24 22:30
Azam  logo
Azam 5
Mtibwa Sugar  logo
Mtibwa Sugar 0
GIẢI VĐQG ROMANIA
11-24 22:30
AFC Hermannstadt  logo
AFC Hermannstadt 0
CSM Politehnica Iasi  logo
CSM Politehnica Iasi 0
GIẢI VĐQG BULGARIA
11-24 22:30
Beroe Stara Zagora  logo
Beroe Stara Zagora 2
FC Hebar Pazardzhik  logo
FC Hebar Pazardzhik 1
KSA Professional League
11-24 22:00
Al Taawoun  logo
Al Taawoun 1
Al-Riyadh  logo
Al-Riyadh 2
KSA Professional League
11-24 22:00
Al-Ettifaq FC  logo
Al-Ettifaq FC 1
Al-Ittihad Club  logo
Al-Ittihad Club 1
GEO Erovnuli Liga
11-24 22:00
Torpedo Kutaisi  logo
Torpedo Kutaisi 2
Dinamo Tbilisi  logo
Dinamo Tbilisi 2
GEO Erovnuli Liga
11-24 22:00
Dinamo Batumi  logo
Dinamo Batumi 3
FC Telavi  logo
FC Telavi 0
OMA 1st Division
11-24 21:30
Saham  logo
Saham 2
Ahli Sadab  logo
Ahli Sadab 2
QAT Stars League
11-24 21:30
Qatar SC  logo
Qatar SC 0
Al Shamal  logo
Al Shamal 2
ALG Ligue 1
11-24 21:15
MC Magra  logo
MC Magra 1
El Bayadh  logo
El Bayadh 1
ALG Ligue 1
11-24 21:15
Paradou AC  logo
Paradou AC 0
CS Constantine  logo
CS Constantine 0
ROM Liga III
11-24 21:00
Craiova Fc Universitatea B  logo
Craiova Fc Universitatea B 3
AFC Vointa Lupac  logo
AFC Vointa Lupac 5
CHI U21
11-24 21:00
Palestino U21  logo
Palestino U21 3
OHiggins U21  logo
OHiggins U21 1
ALG Ligue 2
11-24 21:00
ES Sour El Ghozlane  logo
ES Sour El Ghozlane 1
MSP Batna  logo
MSP Batna 2
ALG Ligue 2
11-24 21:00
CA Batna  logo
CA Batna 3
MC El Eulma  logo
MC El Eulma 0
ALG Ligue 2
11-24 21:00
USM Annaba  logo
USM Annaba 1
JS Bordj Menaiel  logo
JS Bordj Menaiel 2
ALG Ligue 2
11-24 21:00
Oued Magrane  logo
Oued Magrane 1
NRB Teleghma  logo
NRB Teleghma 0
ALG Ligue 2
11-24 21:00
Olympique Akbou  logo
Olympique Akbou 2
MO Constantine  logo
MO Constantine 1
ALG Ligue 2
11-24 21:00
HB Chelghoum Laid  logo
HB Chelghoum Laid 1
IRB Ouargla  logo
IRB Ouargla 0
ALG Ligue 2
11-24 21:00
AS Khroub  logo
AS Khroub 2
USM EL HARRACH  logo
USM EL HARRACH 1
ALG Ligue 2
11-24 21:00
IB Khemis El Khechna  logo
IB Khemis El Khechna 2
AS Ain Mlila  logo
AS Ain Mlila 0
ALG Ligue 2
11-24 21:00
WA Boufarik  logo
WA Boufarik 0
ESM Kolea  logo
ESM Kolea 0
ARM Cup
11-24 21:00
FC Ararat-Armenia  logo
FC Ararat-Armenia 1
Gandzasar Kapan  logo
Gandzasar Kapan 0
RUS Women's Premier League
11-24 21:00
Rubin Kazan(w)  logo
Rubin Kazan(w) 0
Krylya Sovetov Samara (W)  logo
Krylya Sovetov Samara (W) 0
RUS Women's Premier League
11-24 21:00
Chertanovo Moscow(w)  logo
Chertanovo Moscow(w) 0
Yenisey Krasnoyarsk (w)  logo
Yenisey Krasnoyarsk (w) 0
RUS Women's Premier League
11-24 21:00
Cska Moscow(w)  logo
Cska Moscow(w) 1
Zenit St Petersburg (w)  logo
Zenit St Petersburg (w) 2
JOR Premier League
11-24 21:00
Al-Aqaba Club  logo
Al-Aqaba Club 2
AL Salt  logo
AL Salt 0
RUS Youth League
11-24 21:00
FK Rostov Youth  logo
FK Rostov Youth 3
PFC Sochi Youth  logo
PFC Sochi Youth 2
RUS Youth League
11-24 21:00
Dinamo Moscow Youth  logo
Dinamo Moscow Youth 1
Krylya Sovetov Samara Youth  logo
Krylya Sovetov Samara Youth 1
RUS Youth League
11-24 21:00
Baltika Kaliningrad Youth  logo
Baltika Kaliningrad Youth 1
CSKA Moscow  (R)  logo
CSKA Moscow (R) 3
LIB Premier League
11-24 20:30
Al Bashayir SC  logo
Al Bashayir SC 1
Asaria  logo
Asaria 1
LIB Premier League
11-24 20:00
Al Taawon SC  logo
Al Taawon SC 1
Al-Tahaddi  logo
Al-Tahaddi 1
ZA First League
11-24 20:30
Hungry Lions  logo
Hungry Lions 1
Milford  logo
Milford 1
ZA First League
11-24 20:30
Orbit College  logo
Orbit College 2
JDR Stars  logo
JDR Stars 1
ZAN PL
11-24 20:15
New City FC  logo
New City FC 1
Chipukizi FC  logo
Chipukizi FC 0
UZB Super League
11-24 20:15
Termez Surkhon  logo
Termez Surkhon 1
Pakhtakor  logo
Pakhtakor 2
UGA Division 2
11-24 20:10
Lugazi Municipal FC  logo
Lugazi Municipal FC 2
Onduparaka FC  logo
Onduparaka FC 1
RWA National League
11-24 20:00
Gorilla FC  logo
Gorilla FC 1
Etoile de LEst  logo
Etoile de LEst 0
BRA U20 Cup
11-24 20:00
EC Futgol U20  logo
EC Futgol U20 0
Inter De Minas U20  logo
Inter De Minas U20 2
URU Segunda League
11-24 20:00
IA Sud America  logo
IA Sud America 0
Club Atletico Progreso  logo
Club Atletico Progreso 4
URU Segunda League
11-24 20:00
Albion FC  logo
Albion FC 0
Uruguay Montevideo  logo
Uruguay Montevideo 1
UGA Premier League
11-24 20:00
Busoga United FC  logo
Busoga United FC 2
Kampala City Council FC  logo
Kampala City Council FC 1
UGA Premier League
11-24 20:00
Arua Hill SC  logo
Arua Hill SC 2
Defense forces  logo
Defense forces 0
UGA Premier League
11-24 20:00
Express FC  logo
Express FC 0
Ma Lu  logo
Ma Lu 1
UEFA European U17 Women's Championship
11-24 20:00
Wales U17(w)  logo
Wales U17(w) 2
Albania U17 (w)  logo
Albania U17 (w) 0
MAS Super League
11-24 20:00
Terengganu  logo
Terengganu 0
Sabah  logo
Sabah 4
ISR Leumit League
11-24 20:00
Ironi Nir Ramat HaSharon  logo
Ironi Nir Ramat HaSharon 1
Bnei Yehuda Tel Aviv  logo
Bnei Yehuda Tel Aviv 3
ISR Leumit League
11-24 20:00
Sekzia Ness Ziona  logo
Sekzia Ness Ziona 2
Hapoel Afula  logo
Hapoel Afula 2
ISR Leumit League
11-24 20:00
Kafr Qasim  logo
Kafr Qasim 0
Hapoel Ramat Gan  logo
Hapoel Ramat Gan 0