NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 11/25

ML Premiere Division
11-25 22:45
Djoliba  logo
Djoliba 2
USFAS Bamako  logo
USFAS Bamako 1
ML Premiere Division
11-25 22:45
Koro FC  logo
Koro FC 0
Bougouba  logo
Bougouba 3
ALG Ligue 1
11-25 22:45
JS kabylie  logo
JS kabylie 1
Biskra  logo
Biskra 1
ZA Premier League
11-25 22:45
Cape Town Spurs  logo
Cape Town Spurs 1
Royal AM  logo
Royal AM 2
SPA Primera Federación
11-25 22:30
Atletico Madrid  C (w)  logo
Atletico Madrid C (w) 2
Balears FC (w)  logo
Balears FC (w) 3
LFA First Dicision
11-25 22:30
LPRC Oilers  logo
LPRC Oilers 1
Mighty Barrolle  logo
Mighty Barrolle 3
STDRFEF
11-25 22:30
CD Tarancon  logo
CD Tarancon 2
Cazalegas  logo
Cazalegas 4
STDRFEF
11-25 22:30
Pasaia KE  logo
Pasaia KE 0
SD Beasain  logo
SD Beasain 1
STDRFEF
11-25 22:30
Alcorcon B  logo
Alcorcon B 3
Rayo Vallecano B  logo
Rayo Vallecano B 1
STDRFEF
11-25 22:30
Velarde  logo
Velarde 2
SD Revilla  logo
SD Revilla 3
STDRFEF
11-25 22:30
CD Roda  logo
CD Roda 2
UD Levante B  logo
UD Levante B 2
STDRFEF
11-25 22:30
CD Touring  logo
CD Touring 0
Urduliz FT  logo
Urduliz FT 0
STDRFEF
11-25 22:15
UD Santa Marta  logo
UD Santa Marta 1
CD Becerril  logo
CD Becerril 2
GIB Premier Division
11-25 22:30
College 1975 FC  logo
College 1975 FC 0
Europa Point  logo
Europa Point 5
POR Cup
11-25 22:30
Portimonense SC  logo
Portimonense SC 1
Sporting Braga  logo
Sporting Braga 4
MAL First Division
11-25 22:30
Tarxien Rainbows F.C  logo
Tarxien Rainbows F.C 0
Swieqi United  logo
Swieqi United 0
UEFA ECL
11-25 22:30
Maccabi Tel Aviv  logo
Maccabi Tel Aviv 3
Zorya  logo
Zorya 2
MAL Women's Division 1
11-25 22:30
Mgarr (w)  logo
Mgarr (w) 4
Valletta FC(w)  logo
Valletta FC(w) 1
OMA Professional League
11-25 22:30
Bahla  logo
Bahla 0
Al Shabab(OMA)  logo
Al Shabab(OMA) 0
GRE Super League
11-25 22:30
Olympiakos Piraeus  logo
Olympiakos Piraeus 3
Panaitolikos Agrinio  logo
Panaitolikos Agrinio 1
FRA National 2
11-25 22:30
Biesheim  logo
Biesheim 0
AS Furiani Agliani  logo
AS Furiani Agliani 3
UAE Pro League
11-25 22:30
Al Jazira  logo
Al Jazira 2
Al-Wasl SC  logo
Al-Wasl SC 4
GER 3.Liga
11-25 22:30
SSV Ulm 1846  logo
SSV Ulm 1846 2
SC Freiburg II  logo
SC Freiburg II 1
NED Eredivisie
11-25 22:30
Excelsior SBV  logo
Excelsior SBV 2
Feyenoord  logo
Feyenoord 4
GIẢI VĐQG ROMANIA
11-25 22:30
CS Voluntari  logo
CS Voluntari 4
Farul Constanta  logo
Farul Constanta 2
Liberian second Division
11-25 22:20
Life FC  logo
Life FC 2
Sinoe NAP Anchors  logo
Sinoe NAP Anchors 3
SPA U19
11-25 22:20
Cordoba U19  logo
Cordoba U19 1
Marbella U19  logo
Marbella U19 0
NOR Women's Cup
11-25 22:15
Rosenborg(w)  logo
Rosenborg(w) 1
Valerenga (w)  logo
Valerenga (w) 0
ITA Serie C
11-25 22:15
Messina  logo
Messina 0
Juve Stabia  logo
Juve Stabia 1
ITA Serie C
11-25 22:15
Spal  logo
Spal 2
Ancona  logo
Ancona 2
ITA Serie C
11-25 22:15
Lucchese  logo
Lucchese 1
Vis Pesaro  logo
Vis Pesaro 2
MAL Premier League
11-25 22:15
Marsaxlokk FC  logo
Marsaxlokk FC 0
Hamrun Spartans  logo
Hamrun Spartans 1
SSDRFEF
11-25 22:15
AD Llerenense  logo
AD Llerenense 1
CF Talavera de la Reina  logo
CF Talavera de la Reina 0
ITA Serie B
11-25 22:15
Pisa  logo
Pisa 1
Brescia  logo
Brescia 1
SPA Segunda Division
11-25 22:15
Racing Santander  logo
Racing Santander 2
Villarreal B  logo
Villarreal B 0
SPA Segunda Division
11-25 22:15
Burgos CF  logo
Burgos CF 0
Andorra CF  logo
Andorra CF 0
La liga
11-25 22:15
Valencia CF  logo
Valencia CF 0
Real Club Celta de Vigo SAD  logo
Real Club Celta de Vigo SAD 0
POR Juniores A2
11-25 22:10
Leixoes U19  logo
Leixoes U19 3
Valadares Gaia FC U19  logo
Valadares Gaia FC U19 3
POR Juniores A2
11-25 22:00
Nogueirense U19  logo
Nogueirense U19 0
Sanjoanense U19  logo
Sanjoanense U19 0
POR Juniores A2
11-25 22:00
Salgueiros U19  logo
Salgueiros U19 0
Amarante U19  logo
Amarante U19 0
POR Juniores A2
11-25 22:00
FafeU19  logo
FafeU19 0
Lank Vilaverdense U19  logo
Lank Vilaverdense U19 0
POR Juniores A2
11-25 22:00
Mondinense FC U19  logo
Mondinense FC U19 0
Merelinense U19  logo
Merelinense U19 4
POR Juniores A2
11-25 22:00
Vianense U19  logo
Vianense U19 3
Braganca U19  logo
Braganca U19 1
POR Juniores A2
11-25 22:00
Real SC U19  logo
Real SC U19 3
CD Fatima U19  logo
CD Fatima U19 2
POR Juniores A2
11-25 22:00
Varzim U19  logo
Varzim U19 2
Moreirense U19  logo
Moreirense U19 2
NGA Premier League
11-25 22:10
Heartland FC  logo
Heartland FC 0
Enyimba  logo
Enyimba 1
GER Regionalliga
11-25 22:10
Energie Cottbus  logo
Energie Cottbus 0
Berliner FC Dynamo  logo
Berliner FC Dynamo 1
SPA Ladies Premier League C
11-25 22:00
UD Logrones(w)  logo
UD Logrones(w) 0
Arratia (w)  logo
Arratia (w) 0
TOG Premier Division
11-25 22:00
AS OTR  logo
AS OTR 2
Tambo FC  logo
Tambo FC 0
ENG-S Division One
11-25 22:00
Lancing  logo
Lancing 0
Sittingbourne  logo
Sittingbourne 0