NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 11/27

GIAO HỮU CLB
11-27 22:30
Silkeborg U19  logo
Silkeborg U19 1
IFK Norrkoping U19  logo
IFK Norrkoping U19 1
GIAO HỮU CLB
11-27 21:00
FK Iskra Danilovgrad U21  logo
FK Iskra Danilovgrad U21 2
FK Decic Tuzi U21  logo
FK Decic Tuzi U21 1
GIAO HỮU CLB
11-27 20:00
IFK Goteborg U19  logo
IFK Goteborg U19 6
Rosenborg U19  logo
Rosenborg U19 2
ICPD Premier Division
11-27 22:30
FC Mouna d Akoupe  logo
FC Mouna d Akoupe 1
Societe Omnisports De L'Armee  logo
Societe Omnisports De L'Armee 3
GIẢI VĐQG ROMANIA
11-27 22:30
U Craiova 1948  logo
U Craiova 1948 2
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe  logo
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1
GIẢI VĐQG BULGARIA
11-27 22:30
Lokomotiv Sofia  logo
Lokomotiv Sofia 2
Levski Sofia  logo
Levski Sofia 2
GIẢI VĐQG BULGARIA
11-27 20:15
Ludogorets Razgrad  logo
Ludogorets Razgrad 2
Slavia Sofia  logo
Slavia Sofia 3
POL Liga 2
11-27 22:15
Stal Stalowa Wola  logo
Stal Stalowa Wola 2
Pogon Siedlce  logo
Pogon Siedlce 1
COL Regional League
11-27 22:10
Soccer Law  logo
Soccer Law 0
Envigado FC Reserves  logo
Envigado FC Reserves 1
BOL Reserve League
11-27 22:00
Blooming Reserves  logo
Blooming Reserves 5
The Strongest Reserves  logo
The Strongest Reserves 1
SLO U19
11-27 22:00
NK Rudar Velenje U19  logo
NK Rudar Velenje U19 4
Ns Mura U19  logo
Ns Mura U19 5
CAE Elite One
11-27 22:00
Canon Yaounde  logo
Canon Yaounde 1
AS Fortuna Mfou  logo
AS Fortuna Mfou 1
CAE Elite One
11-27 21:00
Fovu de Baham  logo
Fovu de Baham 0
Young Sports  logo
Young Sports 1
GHA Premier League
11-27 22:00
Bechem United  logo
Bechem United 0
Bibiani Gold Stars  logo
Bibiani Gold Stars 0
ITA Campionato Primavera 1
11-27 22:00
Sassuolo Youth  logo
Sassuolo Youth 3
S.S.D. Monza 1912 U19  logo
S.S.D. Monza 1912 U19 1
ITA Campionato Primavera 1
11-27 20:00
AS Roma U19  logo
AS Roma U19 1
Verona U20  logo
Verona U20 0
SER Super liga
11-27 22:00
FK Javor Ivanjica  logo
FK Javor Ivanjica 4
FK Vozdovac Beograd  logo
FK Vozdovac Beograd 0
UKR Premier League
11-27 22:00
Dnipro-1  logo
Dnipro-1 5
Chernomorets Odessa  logo
Chernomorets Odessa 2
QAT Reserve League
11-27 21:30
Al Arabi Doha U23  logo
Al Arabi Doha U23 1
Al Wakra Reserves  logo
Al Wakra Reserves 0
QAT Reserve League
11-27 21:30
Umm Salal U23  logo
Umm Salal U23 0
Al Gharafa U23  logo
Al Gharafa U23 2
IND Super League
11-27 21:30
FC Goa  logo
FC Goa 1
Jamshedpur FC  logo
Jamshedpur FC 0
KUW First Division
11-27 21:20
Al Salibikhaet  logo
Al Salibikhaet 0
Al-Ttadamon(KUW)  logo
Al-Ttadamon(KUW) 3
KUW First Division
11-27 21:20
Al Sahe  logo
Al Sahe 4
Burgan SC  logo
Burgan SC 0
RUS FNL
11-27 21:00
FC Dynamo Makhachkala  logo
FC Dynamo Makhachkala 0
Torpedo Moscow  logo
Torpedo Moscow 2
AFC Cup
11-27 21:00
Mohun Bagan Super Giant  logo
Mohun Bagan Super Giant 2
Odisha FC  logo
Odisha FC 5
AFC champions league
11-27 21:00
Nasaf Qarshi  logo
Nasaf Qarshi 3
Al Faisaly  logo
Al Faisaly 1
AFC champions league
11-27 21:00
Al Sharjah  logo
Al Sharjah 0
Al-Sadd  logo
Al-Sadd 2
ENG U21 League 2
11-27 21:00
Colchester United U21  logo
Colchester United U21 3
Queens Park R U21  logo
Queens Park R U21 6
ENG U21 League 2
11-27 21:00
Birmingham U21  logo
Birmingham U21 3
Sheffield United U21  logo
Sheffield United U21 1
ENG U21 League 2
11-27 21:00
Charlton Athletic U21  logo
Charlton Athletic U21 5
Cardiff City U21  logo
Cardiff City U21 5
ENG U21 League 2
11-27 20:30
Millwall U21  logo
Millwall U21 5
Bristol City U21  logo
Bristol City U21 1
ENG U21 League 2
11-27 20:00
Crewe Alexandra U21  logo
Crewe Alexandra U21 1
Coventry U21  logo
Coventry U21 6
BUL Second League
11-27 21:00
Litex Lovech  logo
Litex Lovech 1
Septemvri Sofia  logo
Septemvri Sofia 0
GEO Erovnuli Liga 2
11-27 21:00
FC Kolkheti Poti  logo
FC Kolkheti Poti 2
Lokomotiv Tbilisi  logo
Lokomotiv Tbilisi 0
UGA Division 2
11-27 20:30
Jinja North FC  logo
Jinja North FC 1
Kigezi HomeBoyz FC  logo
Kigezi HomeBoyz FC 4
UEFA European U17 Women's Championship
11-27 20:30
Serbia U17(w)  logo
Serbia U17(w) 3
Latvia (w) U17  logo
Latvia (w) U17 0
UEFA European U17 Women's Championship
11-27 20:00
Faroe Islands U17(w)  logo
Faroe Islands U17(w) 3
Albania U17 (w)  logo
Albania U17 (w) 0
TZA Premier League
11-27 20:00
Singida Fountain Gate  logo
Singida Fountain Gate 2
Coastal Union  logo
Coastal Union 1
TUN Professional League 2
11-27 20:00
Sporting Ben Arous  logo
Sporting Ben Arous 0
Jendouba Sport  logo
Jendouba Sport 2
GRE Super League 2
11-27 20:00
Levadiakos  logo
Levadiakos 1
AEL Larisa  logo
AEL Larisa 1
JOR Division 1
11-27 20:00
Umm Al Qotain  logo
Umm Al Qotain 1
Al-Ahly  logo
Al-Ahly 1
JOR Division 1
11-27 20:00
Al Baq  logo
Al Baq 0
Sama Al Sarhan  logo
Sama Al Sarhan 1
UAE U21
11-27 19:45
Al Nasr U21  logo
Al Nasr U21 2
Ittihad Kalba U21  logo
Ittihad Kalba U21 3
UAE U21
11-27 19:45
Al Ain  U21  logo
Al Ain U21 3
Shabab Dubai U21  logo
Shabab Dubai U21 2
UAE U21
11-27 19:45
Ajman Club U21  logo
Ajman Club U21 3
Khor Fakkan U21  logo
Khor Fakkan U21 1
EGY Division 2
11-27 19:30
Nasr Taadeen  logo
Nasr Taadeen 1
Petrojet  logo
Petrojet 2
ALB Division 1
11-27 19:30
FK Vora  logo
FK Vora 1
KS Elbasani  logo
KS Elbasani 1
ALB Division 1
11-27 19:30
Lushnja KS  logo
Lushnja KS 2
Besa Kavaje  logo
Besa Kavaje 1
ALB Super league
11-27 19:30
Erzeni  logo
Erzeni 1
KF Tirana  logo
KF Tirana 0
MNE First League
11-27 19:30
Jezero Plav  logo
Jezero Plav 4
FK Rudar Pljevlja  logo
FK Rudar Pljevlja 1