NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 11/28

ITA Serie C PRO Cup
11-28 22:15
Lucchese  logo
Lucchese 1
JuventusU23  logo
JuventusU23 1
RUS Cup
11-28 22:15
Baltika Kaliningrad  logo
Baltika Kaliningrad 2
Lokomotiv Moscow  logo
Lokomotiv Moscow 2
COL Regional League
11-28 22:10
Lula FC  logo
Lula FC 3
Atletico Nacional Medellin Reserves  logo
Atletico Nacional Medellin Reserves 0
INT FRL
11-28 22:00
Hungary U17  logo
Hungary U17 2
Slovenia U17  logo
Slovenia U17 0
INT FRL
11-28 22:00
Portugal U19(w)  logo
Portugal U19(w) 2
England (w) U19  logo
England (w) U19 2
GHA FA Cup
11-28 22:00
Na God FC  logo
Na God FC 1
Vision FC  logo
Vision FC 2
GHA FA Cup
11-28 22:00
Great Olympics  logo
Great Olympics 0
Golden Kick SC  logo
Golden Kick SC 0
UEFA Youth League
11-28 22:00
Barcelona U19  logo
Barcelona U19 0
FC Porto U19  logo
FC Porto U19 4
UEFA Youth League
11-28 22:00
Manchester City U19  logo
Manchester City U19 2
RB Leipzig U19  logo
RB Leipzig U19 1
UEFA Youth League
11-28 20:30
Young Boys U19  logo
Young Boys U19 2
Red Star Belgrade U19  logo
Red Star Belgrade U19 1
UEFA Youth League
11-28 20:30
AC Milan U19  logo
AC Milan U19 4
Borussia Dortmund U19  logo
Borussia Dortmund U19 1
UEFA Youth League
11-28 20:00
Paris Saint Germain U19  logo
Paris Saint Germain U19 1
Newcastle U19  logo
Newcastle U19 2
UEFA Youth League
11-28 20:00
Feyenoord U19  logo
Feyenoord U19 0
Atletico de Madrid U19  logo
Atletico de Madrid U19 1
UEFA Youth League
11-28 20:00
Lazio U19  logo
Lazio U19 0
Celtic U19  logo
Celtic U19 2
ALB Super league
11-28 22:00
Teuta Durres  logo
Teuta Durres 0
Vllaznia Shkoder  logo
Vllaznia Shkoder 1
ALB Super league
11-28 19:40
KF Laci  logo
KF Laci 0
Egnatia  logo
Egnatia 2
ALB Super league
11-28 19:40
KS Perparimi Kukesi  logo
KS Perparimi Kukesi 2
Skenderbeu Korca  logo
Skenderbeu Korca 2
POR U23
11-28 22:00
Gil Vicente U23  logo
Gil Vicente U23 4
Torreense U23  logo
Torreense U23 2
POR U23
11-28 22:00
Portimonense U23  logo
Portimonense U23 4
Estoril U23  logo
Estoril U23 0
POR U23
11-28 22:00
Estrela FC U23  logo
Estrela FC U23 2
CD Mafra U23  logo
CD Mafra U23 1
POR U23
11-28 22:00
Rio Ave U23  logo
Rio Ave U23 0
Leixoes U23  logo
Leixoes U23 1
POR U23
11-28 21:00
Academico Viseu U23  logo
Academico Viseu U23 3
Vizela U23  logo
Vizela U23 1
ROM Liga II
11-28 22:00
Concordia Chiajna  logo
Concordia Chiajna 0
FC Unirea 2004 Slobozia  logo
FC Unirea 2004 Slobozia 0
GEO Erovnuli Liga
11-28 22:00
Torpedo Kutaisi  logo
Torpedo Kutaisi 9
FC Shukura Kobuleti  logo
FC Shukura Kobuleti 0
GEO Erovnuli Liga
11-28 22:00
Dinamo Tbilisi  logo
Dinamo Tbilisi 6
Dinamo Batumi  logo
Dinamo Batumi 2
GEO Erovnuli Liga
11-28 20:00
FC Telavi  logo
FC Telavi 3
FC Saburtalo Tbilisi  logo
FC Saburtalo Tbilisi 0
KSA Division 1
11-28 21:25
Al-Qadsiah  logo
Al-Qadsiah 3
AL-Rbeea Jeddah  logo
AL-Rbeea Jeddah 3
KSA Division 1
11-28 19:30
Al Ain  logo
Al Ain 1
Al-Arabi(KSA)  logo
Al-Arabi(KSA) 1
KSA Division 1
11-28 19:10
Al Faisaly Harmah  logo
Al Faisaly Harmah 2
Al Qaisumah  logo
Al Qaisumah 1
SCO Reserves League
11-28 21:00
Livingston U20  logo
Livingston U20 0
Dundee U20  logo
Dundee U20 4
SCO Reserves League
11-28 21:00
Ayr United Reserve  logo
Ayr United Reserve 2
Kilmarnock Reserve  logo
Kilmarnock Reserve 1
SCO Reserves League
11-28 21:00
Airdrieonians U20  logo
Airdrieonians U20 1
Queen of South (R)  logo
Queen of South (R) 1
EGY Premier League
11-28 21:00
Pyramids FC  logo
Pyramids FC 2
Ismaily  logo
Ismaily 1
ARM Premier League
11-28 21:00
Shirak  logo
Shirak 1
FC Pyunik  logo
FC Pyunik 1
LIB Premier League
11-28 20:30
Al Ittihad Tripoli  logo
Al Ittihad Tripoli 0
Al-Ahli tripoli  logo
Al-Ahli tripoli 0
IND Division 1
11-28 20:30
Rajasthan United FC  logo
Rajasthan United FC 2
Aizawl FC  logo
Aizawl FC 2
ZAN PL
11-28 20:15
Uhamiaji FC  logo
Uhamiaji FC 0
Chipukizi FC  logo
Chipukizi FC 1
ZAN PL
11-28 20:00
Zimamoto SC  logo
Zimamoto SC 2
Maendeleo FC  logo
Maendeleo FC 0
RWA National League
11-28 20:00
Police  logo
Police 1
Rayon Sports FC  logo
Rayon Sports FC 2
AZE Cup
11-28 20:00
Turan Tovuz  logo
Turan Tovuz 5
Goy-Gol Xanlar  logo
Goy-Gol Xanlar 1
JOR Division 1
11-28 20:00
Al Jazeera  logo
Al Jazeera 1
Amman FC  logo
Amman FC 0
EGY Division 2
11-28 19:30
Abu Qir Semad  logo
Abu Qir Semad 1
Proxy SC  logo
Proxy SC 1
EGY Division 2
11-28 19:30
Raviena  logo
Raviena 1
Telecom Egypt  logo
Telecom Egypt 0
BRA Youth Championship
11-28 19:30
Belenense FC U20  logo
Belenense FC U20 5
Vila Rica PA U20  logo
Vila Rica PA U20 1
VIE National Cup
11-28 19:15
CLB TPHCM  logo
CLB TPHCM 1
Becamex Binh Duong  logo
Becamex Binh Duong 2
GIAO HỮU CLB
11-28 19:00
FK Zeta Golubovci U21  logo
FK Zeta Golubovci U21 3
FK Podgorica U21  logo
FK Podgorica U21 1
URU Reserve League
11-28 19:00
Danubio Reserves  logo
Danubio Reserves 1
Racing Club de Montevideo Reserves  logo
Racing Club de Montevideo Reserves 1
BHU Premier League
11-28 19:00
Thimphu City  logo
Thimphu City 1
Paro FC  logo
Paro FC 1
FIFA U17 World Cup
11-28 19:00
France U17  logo
France U17 2
Mali U17  logo
Mali U17 1
KOS Superliga
11-28 19:00
KF Fushe Kosova  logo
KF Fushe Kosova 0
KF Dukagjini  logo
KF Dukagjini 3