NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 12/05

MDV Premier League
12-05 22:50
Maziya SRC  logo
Maziya SRC 6
Buru Sports Club  logo
Buru Sports Club 0
ML Premiere Division
12-05 22:45
AS Bakaridjan  logo
AS Bakaridjan 2
Cercle de Bamako  logo
Cercle de Bamako 3
ML Premiere Division
12-05 22:45
Koro FC  logo
Koro FC 0
Djoliba  logo
Djoliba 1
ML Premiere Division
12-05 22:45
AS Police  logo
AS Police 1
Monrovia Black Star  logo
Monrovia Black Star 0
ML Premiere Division
12-05 22:45
AS Real Bamako  logo
AS Real Bamako 0
Afrique Football Elite  logo
Afrique Football Elite 0
BUL Cup
12-05 22:30
Slavia Sofia  logo
Slavia Sofia 0
CSKA Sofia  logo
CSKA Sofia 1
INT FRL
12-05 22:30
Mauritius(w)  logo
Mauritius(w) 3
Seychelles (w)  logo
Seychelles (w) 1
ITA Serie C
12-05 22:15
Atalanta U23  logo
Atalanta U23 2
Triestina  logo
Triestina 1
SIL PL
12-05 22:00
Freetown City  logo
Freetown City 0
BAI Bureh Warriors  logo
BAI Bureh Warriors 0
GIAO HỮU CLB
12-05 22:00
Honduras U20  logo
Honduras U20 0
Guatemala U20  logo
Guatemala U20 1
GHA Division 1
12-05 22:00
Nania FC  logo
Nania FC 1
Susubiribi Sporting Club  logo
Susubiribi Sporting Club 0
GRE Cup
12-05 22:00
Asteras Tripolis  logo
Asteras Tripolis 0
Panserraikos  logo
Panserraikos 2
CRO Cup
12-05 22:00
NK Varteks Varazdin  logo
NK Varteks Varazdin 3
Istra 1961 Pula  logo
Istra 1961 Pula 2
UEFA WNL
12-05 22:00
Bulgaria(w)  logo
Bulgaria(w) 2
North Macedonia Women  logo
North Macedonia Women 2
UEFA WNL
12-05 22:00
Kazakhstan(w)  logo
Kazakhstan(w) 4
Armenia (w)  logo
Armenia (w) 1
UEFA WNL
12-05 22:00
Israel(w)  logo
Israel(w) 4
Estonia (w)  logo
Estonia (w) 1
UEFA WNL
12-05 22:00
Montenegro(w)  logo
Montenegro(w) 2
Cyprus (w)  logo
Cyprus (w) 0
UEFA WNL
12-05 22:00
Azerbaijan(w)  logo
Azerbaijan(w) 1
Faroe Islands (w)  logo
Faroe Islands (w) 0
UEFA WNL
12-05 22:00
Luxembourg(w)  logo
Luxembourg(w) 1
Lithuania (w)  logo
Lithuania (w) 1
UEFA WNL
12-05 22:00
Turkey(w)  logo
Turkey(w) 2
Georgia (w)  logo
Georgia (w) 0
UEFA WNL
12-05 22:00
Andorra(w)  logo
Andorra(w) 0
Moldova (w)  logo
Moldova (w) 0
UEFA WNL
12-05 22:00
malta(w)  logo
malta(w) 2
Latvia (w)  logo
Latvia (w) 1
POR U23
12-05 22:00
Rio Ave U23  logo
Rio Ave U23 3
Academico Viseu U23  logo
Academico Viseu U23 2
POR U23
12-05 22:00
Estoril U23  logo
Estoril U23 2
Estrela FC U23  logo
Estrela FC U23 1
POR U23
12-05 22:00
Famalicao U23  logo
Famalicao U23 3
Leixoes U23  logo
Leixoes U23 2
CAE Elite Two
12-05 21:30
FAP Yaounde  logo
FAP Yaounde 0
Eding Sport FC  logo
Eding Sport FC 0
CAE Elite Two
12-05 21:30
nternational Sporting De Douala  logo
nternational Sporting De Douala 1
Djiko FC de Bandjoun  logo
Djiko FC de Bandjoun 0
CAE Elite Two
12-05 21:00
Renaissance Ngoumou  logo
Renaissance Ngoumou 1
Tonnerre Yaounde  logo
Tonnerre Yaounde 1
CAE Elite Two
12-05 21:00
Foncha Street Bamenda  logo
Foncha Street Bamenda 1
Bafmeng United  logo
Bafmeng United 2
CAE Elite Two
12-05 21:00
Panthere Sportive du Nde  logo
Panthere Sportive du Nde 1
Isohsa Limbe  logo
Isohsa Limbe 1
CAE Elite Two
12-05 21:00
Unisport Bafang  logo
Unisport Bafang 1
Racing de Bafoussam  logo
Racing de Bafoussam 1
CAE Elite Two
12-05 20:00
Bafmeng United  logo
Bafmeng United 0
Foncha Street Bamenda  logo
Foncha Street Bamenda 3
CAF Women's African Cup of Nation
12-05 21:30
Congo(w)  logo
Congo(w) 1
Tunisia (w)  logo
Tunisia (w) 1
CAF Women's African Cup of Nation
12-05 21:30
DR Congo(w)  logo
DR Congo(w) 2
Equatorial Guinea (w)  logo
Equatorial Guinea (w) 1
KSA Division 1
12-05 21:25
Hajer  logo
Hajer 0
Al Ain FC  logo
Al Ain FC 0
KUW Premier League
12-05 21:20
Khaitan  logo
Khaitan 0
Al-Jahra  logo
Al-Jahra 0
GEO Erovnuli Liga 2
12-05 21:00
Lokomotiv Tbilisi  logo
Lokomotiv Tbilisi 4
FC Metalurgi Rustavi  logo
FC Metalurgi Rustavi 0
TUR Cup
12-05 21:00
Antalyaspor  logo
Antalyaspor 6
Kepez Belediyespor  logo
Kepez Belediyespor 1
EGY Premier League
12-05 21:00
Baladiyet El Mahallah  logo
Baladiyet El Mahallah 0
Talaea EI-Gaish  logo
Talaea EI-Gaish 2
AFC champions league
12-05 21:00
FC Ahal  logo
FC Ahal 1
Al-Ain SFC  logo
Al-Ain SFC 2
AFC champions league
12-05 21:00
Pakhtakor  logo
Pakhtakor 1
Al-Fayha  logo
Al-Fayha 4
ENG U21 League 2
12-05 21:00
Cardiff City U21  logo
Cardiff City U21 3
Swansea City U21  logo
Swansea City U21 0
ARM Premier League
12-05 21:00
Shirak  logo
Shirak 1
FC West Armenia  logo
FC West Armenia 2
RWA National League
12-05 20:00
Bugesera FC  logo
Bugesera FC 4
Police  logo
Police 2
UGA Premier League
12-05 20:00
Bright Stars FC  logo
Bright Stars FC 1
SC Villa  logo
SC Villa 1
GRE Gamma Ethniki
12-05 20:00
Panionios  logo
Panionios 7
Ermis Zonianon  logo
Ermis Zonianon 1
ZA League Cup
12-05 20:00
Magesi  logo
Magesi 0
Pretoria Callies  logo
Pretoria Callies 1
ZA League Cup
12-05 20:00
Casric Stars  logo
Casric Stars 0
Hungry Lions  logo
Hungry Lions 2
ZA League Cup
12-05 20:00
Baroka FC  logo
Baroka FC 2
MM Platinum FC  logo
MM Platinum FC 2
ZA League Cup
12-05 20:00
Orbit College  logo
Orbit College 0
JDR Stars  logo
JDR Stars 1