NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

BEL Second Division logo

BEL Second Division

Hiệp 1

01:15

16'

SK Beveren
SK Beveren logo
0-0
 KV Oostende logo

KV Oostende

0-0
ICPD Premier Division logo

ICPD Premier Division

Hiệp 1

01:00

29'

Stade d Abidjan
Stade d Abidjan logo
0-0
Zoman FC logo

Zoman FC

0-0
TZA Premier League logo

TZA Premier League

Hiệp 1

23:00

FT

Azam
Azam logo
4-1
Dodoma Jiji FC logo

Dodoma Jiji FC

1-0
JOR Premier League logo

JOR Premier League

Hiệp 1

23:30

FT

Al Jalil
Al Jalil logo
0-0
Al Wehdat logo

Al Wehdat

0-0
SCO Women's First Divison logo

SCO Women's First Divison

Hiệp 1

23:00

FT

Kilmarnock(w)
Kilmarnock(w) logo
0-0
Queen's Park(w) logo

Queen's Park(w)

0-0
Hiệp 1

23:30

87'

1
CU Collado Villalba
CU Collado Villalba logo
1-2
CD Galapagar logo

CD Galapagar

1
1-1

23:30

90+'

SONACOS
SONACOS logo
3-1
Diambars logo

Diambars

1-0

23:30

90+'

Mbour
Mbour logo
2-2
Jamono Fatick logo

Jamono Fatick

1-2

23:30

90+'

Casamance
Casamance logo
0-1
Guediawaye logo

Guediawaye

0-1

23:30

90+'

Torredonjimeno
Torredonjimeno logo
2-0
Ejido logo

Ejido

1-0

23:30

90+'

5
1
HLM
HLM logo
1-0
ASEC Ndiambour logo

ASEC Ndiambour

1
1
1-0

23:35

90+'

6
1
Al Kuwait SC
Al Kuwait SC logo
2-0
Al-Arabi Club (KUW) logo

Al-Arabi Club (KUW)

1
1-0

23:50

73'

Djurgardens
Djurgardens logo
0-0
IFK Goteborg logo

IFK Goteborg

4
0-0

00:00

45'

AD Ceuta
AD Ceuta logo
0-0
CF Intercity logo

CF Intercity

1
0-0

00:00

68'

Aarhus AGF
Aarhus AGF logo
0-0
Odense BK logo

Odense BK

3
0-0

00:00

68'

Sparta Praha
Sparta Praha logo
0-0
Slavia Praha logo

Slavia Praha

3
0-0

00:00

72'

3
Zaglebie Sosnowiec
Zaglebie Sosnowiec logo
0-0
Podbeskidzie Bielsko-Biala logo

Podbeskidzie Bielsko-Biala

1
0-0

00:00

77'

3
Atalanta
Atalanta logo
1-2
Bologna logo

Bologna

1
1-0

00:00

73'

UD Logrones
UD Logrones logo
1-0
AD San Juan logo

AD San Juan

1
1
1-0

00:00

73'

1
Sestao River Club
Sestao River Club logo
1-0
Sabadell logo

Sabadell

0-0

00:00

67'

1
Castellon
Castellon logo
0-0
San Fernando CD logo

San Fernando CD

2
0-0

00:00

76'

3
1
Real Murcia
Real Murcia logo
1-0
Recreativo Huelva logo

Recreativo Huelva

2
1-0

00:00

77'

Hercules
Hercules logo
0-0
CE Europa logo

CE Europa

1
0-0

00:00

73'

1
CF La Nucia
CF La Nucia logo
0-2
Cerdanyola del Valles logo

Cerdanyola del Valles

2
0-0

00:00

73'

1
Valencia CF Mestalla
Valencia CF Mestalla logo
0-1
Lleida logo

Lleida

2
0-1

00:00

73'

Enppi
Enppi logo
1-1
Ittihad Alexandria SC logo

Ittihad Alexandria SC

1
1-1

00:00

70'

1
Xerez Deportivo FC
Xerez Deportivo FC logo
2-0
Lucena CF logo

Lucena CF

2
2-0

00:00

66'

1
Guastatoya
Guastatoya logo
1-0
CD Achuapa logo

CD Achuapa

1
1-0

00:00

67'

3
AS Douanes
AS Douanes logo
0-0
ASC Gendrim logo

ASC Gendrim

0-0

00:00

75'

AE Zakakiou
AE Zakakiou logo
0-1
Ethnikos Achnas FC logo

Ethnikos Achnas FC

1
0-0

00:00

70'

1
Raja Club Athletic
Raja Club Athletic logo
0-0
Olympique de Safi logo

Olympique de Safi

3
0-0

00:00

74'

CD Estradense
CD Estradense logo
0-1
Arosa SC logo

Arosa SC

0-0

00:00

71'

1
CD Puerto de Iztapa
CD Puerto de Iztapa logo
1-0
Quiche FC logo

Quiche FC

1
2
1-0

00:00

68'

2
Cuilapa FC
Cuilapa FC logo
1-2
Deportivo Mictlan logo

Deportivo Mictlan

3
1-0

00:00

77'

1
UD Tomares U19
UD Tomares U19 logo
2-2
Calavera CF U19 logo

Calavera CF U19

1
1-2

00:00

71'

3
KS Wiazownica
KS Wiazownica logo
1-3
Orleta Radzyn Podlaski logo

Orleta Radzyn Podlaski

4
0-2

00:00

74'

KS Elbasani
KS Elbasani logo
2-1
Luzi 2008 logo

Luzi 2008

3
1-1

00:00

68'

Toros Huatusco
Toros Huatusco logo
1-3
Atlante Xalapa logo

Atlante Xalapa

1
1-2

00:00

70'

2
El Mazateco
El Mazateco logo
2-1
San Pedro FC Laguna logo

San Pedro FC Laguna

1
1
2-1

00:30

45'

1
RCD Mallorca
RCD Mallorca logo
1-0
Girona logo

Girona

1-0

00:30

45'

Real Zaragoza
Real Zaragoza logo
0-0
SD Amorebieta logo

SD Amorebieta

0-0

00:30

45'

2
Modena
Modena logo
0-0
Cremonese logo

Cremonese

0-0

00:30

45'

2
Aris Thessaloniki
Aris Thessaloniki logo
1-1
AEK Athens logo

AEK Athens

1
1-1

00:30

45'

Pas Giannina
Pas Giannina logo
1-0
Atromitos Athens logo

Atromitos Athens

1
1-0

00:30

45'

AE Kifisias
AE Kifisias logo
1-0
Panaitolikos Agrinio logo

Panaitolikos Agrinio

1
1-0

00:30

45'

1
Lamia
Lamia logo
0-0
PAOK Saloniki logo

PAOK Saloniki

1
0-0

00:30

45'

2
OFI Crete FC
OFI Crete FC logo
1-1
Panathinaikos logo

Panathinaikos

2
1-1

00:30

45'

Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus logo
2-0
Volos NPS logo

Volos NPS

1
1
2-0

00:30

45'

Panserraikos
Panserraikos logo
1-1
Asteras Tripolis logo

Asteras Tripolis

2
1-1

00:30

45'

1
Penya Andorra
Penya Andorra logo
0-0
FC Ordino logo

FC Ordino

1
0-0

00:30

45'

1
Audace Cerignola
Audace Cerignola logo
1-0
Avellino logo

Avellino

1
1-0

00:30

45'

AZ Picerno ASD
AZ Picerno ASD logo
0-0
AC Monopoli logo

AC Monopoli

0-0

00:30

45'

1
AP Turris
AP Turris logo
0-0
Taranto Sport logo

Taranto Sport

1
0-0

00:30

45'

1
Academica Coimbra
Academica Coimbra logo
0-2
Sporting Braga II logo

Sporting Braga II

1
0-2

00:30

46'

Anderlecht
Anderlecht logo
1-0
KAS Eupen logo

KAS Eupen

1-0

00:45

47'

FK Zeljeznicar
FK Zeljeznicar logo
1-0
Sarajevo logo

Sarajevo

1-0

01:00

31'

Ujpest
Ujpest logo
0-0
Fehérvár FC logo

Fehérvár FC

0-0

01:00

28'

Maccabi Haifa
Maccabi Haifa logo
0-0
Hapoel Hadera logo

Hapoel Hadera

0-0

01:00

27'

SCP
SCP logo
1-0
SC Farense logo

SC Farense

1
1-0

01:00

31'

3
Deportivo La Coruna
Deportivo La Coruna logo
0-0
CD Lugo logo

CD Lugo

1
0-0

01:00

32'

Leicester City(w)
Leicester City(w) logo
0-0
Chelsea FC (w) logo

Chelsea FC (w)

0-0

01:00

31'

Terrassa
Terrassa logo
0-0
SE Penya Independent logo

SE Penya Independent

2
0-0

01:00

29'

Lime Hall Academy
Lime Hall Academy logo
0-0
Molynes United logo

Molynes United

0-0

01:00

30'

Universidad Católica
Universidad Católica logo
1-0
CD El Nacional logo

CD El Nacional

1-0

01:00

31'

1
Olimpia Asuncion U20
Olimpia Asuncion U20 logo
0-0
Aguilas Doradas U20 logo

Aguilas Doradas U20

0-0

01:00

29'

Stade d Abidjan
Stade d Abidjan logo
0-0
Zoman FC logo

Zoman FC

0-0

01:00

25'

Oceania FC
Oceania FC logo
0-0
CD Halcones de Rayon logo

CD Halcones de Rayon

1
0-0

01:00

25'

SK Sport Street Soccer FC
SK Sport Street Soccer FC logo
0-1
CF Pachuca III logo

CF Pachuca III

0-1

01:15

15'

Kortrijk
Kortrijk logo
1-0
RWD Molenbeek logo

RWD Molenbeek

1-0

01:15

16'

SK Beveren
SK Beveren logo
0-0
 KV Oostende logo

KV Oostende

0-0

01:30

0'

FCSB
FCSB logo
0-0
Petrolul Ploiesti logo

Petrolul Ploiesti

0-0

01:30

2'

MSV Duisburg
MSV Duisburg logo
0-0
Borussia Dortmund II logo

Borussia Dortmund II

0-0

01:30

2'

Bragantino PA
Bragantino PA logo
0-0
Remo Belem (PA) logo

Remo Belem (PA)

0-0

01:30

1'

Aguia de Maraba
Aguia de Maraba logo
0-0
Cameta EC logo

Cameta EC

0-0

01:30

2'

Caete U20
Caete U20 logo
0-0
Tuna Luso logo

Tuna Luso

0-0

01:30

1'

SE Santa Maria
SE Santa Maria logo
0-0
planaltina logo

planaltina

0-0

01:30

2'

santa-rosa
santa-rosa logo
0-0
Tapajos logo

Tapajos

0-0

01:30

1'

Sao Francisco FC/PA
Sao Francisco FC/PA logo
0-0
Canaa EC logo

Canaa EC

0-0

01:30

2'

Europa Point
Europa Point logo
0-0
College 1975 FC logo

College 1975 FC

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad logo
0-0
FC Sochi logo

FC Sochi

0-0

23:00

FT

Rheindorf Altach Rheindorf Altach logo
0-0
LASK Linz logo

LASK Linz

0-0

23:00

FT

FC Blau Weiss Linz FC Blau Weiss Linz logo
1-2
Austria Vienna logo

Austria Vienna

1-2

23:00

FT

SK Rapid Wien SK Rapid Wien logo
1-1
Austria Lustenau logo

Austria Lustenau

0-0

23:00

FT

Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg logo
1-0
SK Austria Klagenfurt logo

SK Austria Klagenfurt

0-0

23:00

FT

Sturm Graz Sturm Graz logo
4-0
Wolfsberger AC logo

Wolfsberger AC

0-0

23:00

FT

WSG Tirol WSG Tirol logo
1-0
TSV Hartberg logo

TSV Hartberg

1-0

23:00

FT

Dundee United(w) Dundee United(w) logo
0-3
Hearts (w) logo

Hearts (w)

0-3

23:00

FT

Montrose LFC (W) Montrose LFC (W) logo
7-0
Hamilton Women logo

Hamilton Women

0-0

23:00

FT

FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk logo
5-2
Kryvbas logo

Kryvbas

2-1

23:00

FT

Besiktas JK Besiktas JK logo
0-1
Galatasaray logo

Galatasaray

0-1

23:00

FT

Marino Luanco Marino Luanco logo
1-0
CD Cayon logo

CD Cayon

1-0

23:00

FT

Real Aviles Real Aviles logo
4-0
Coruxo FC logo

Coruxo FC

0-0

23:00

FT

Naxara Naxara logo
1-0
CD Tudelano logo

CD Tudelano

0-0

23:00

FT

Real Sociedad C Real Sociedad C logo
1-2
Calahorra logo

Calahorra

0-0

23:00

FT

Corum Belediyespor Corum Belediyespor logo
0-0
Bandirmaspor logo

Bandirmaspor

0-0

23:00

FT

Aguilas CF Aguilas CF logo
1-0
Velez CF logo

Velez CF

0-0

23:00

FT

CA Antoniano CA Antoniano logo
0-0
FC Cartagena B logo

FC Cartagena B

0-0

23:00

FT

Yeclano Deportivo Yeclano Deportivo logo
4-2
UCAM Murcia logo

UCAM Murcia

0-1

23:00

FT

CF Talavera de la Reina CF Talavera de la Reina logo
3-0
Ursaria logo

Ursaria

1-0

23:00

FT

USM Libreville USM Libreville logo
2-1
Supersport United logo

Supersport United

1-0

23:00

FT

Future FC Future FC logo
5-0
Al Hilal logo

Al Hilal

2-0

23:00

FT

Rivers United Rivers United logo
2-1
Ghana Dream FC logo

Ghana Dream FC

0-1

23:00

FT

Club Africain Club Africain logo
1-1
Academica Do Lobito logo

Academica Do Lobito

0-0

23:00

FT

CF Reus Deportiu CF Reus Deportiu logo
1-0
Fundacio Esportiva Grama logo

Fundacio Esportiva Grama

0-0

23:00

FT

Castro Castro logo
2-2
UC Cartes logo

UC Cartes

1-1

23:00

FT

UE Vilassar de Mar UE Vilassar de Mar logo
3-1
FC Vilafranca logo

FC Vilafranca

1-0

23:00

FT

AD Cartaya AD Cartaya logo
1-0
CD Cabecense logo

CD Cabecense

0-0

23:00

FT

Ethiopia Nigd Bank Ethiopia Nigd Bank logo
4-1
Adama City logo

Adama City

2-1

23:00

FT

Benfica C.Branco Benfica C.Branco logo
0-0
Uniao de Coimbra logo

Uniao de Coimbra

0-0

23:00

FT

CD Burriana CD Burriana logo
1-2
CD Utiel logo

CD Utiel

1-1

23:00

FT

CD Becerril CD Becerril logo
3-1
Burgos Promesas logo

Burgos Promesas

1-1

23:00

FT

CF Platges De Calvia CF Platges De Calvia logo
1-0
Portmany logo

Portmany

0-0

23:00

FT

CA Cirbonero CA Cirbonero logo
1-2
CD Ardoi Draw logo

CD Ardoi Draw

1-1

23:00

FT

Belchite 97 Belchite 97 logo
0-2
CD Cuarte Industrial logo

CD Cuarte Industrial

0-1

23:00

FT

Luarca CF Luarca CF logo
2-2
Caudal logo

Caudal

0-2

23:00

FT

UD Barbadas UD Barbadas logo
2-0
Pontevedra CF B logo

Pontevedra CF B

2-0

23:00

FT

Paiosaco Paiosaco logo
3-1
Betanzos CF logo

Betanzos CF

2-1

23:00

FT

CP Montehermoso CP Montehermoso logo
1-1
CD Coria logo

CD Coria

1-1

23:00

FT

CA Monzon CA Monzon logo
1-0
Fuentes logo

Fuentes

1-0

23:00

FT

CP Villarrobledo CP Villarrobledo logo
1-1
La Solana logo

La Solana

1-0

23:00

FT

Quintanar Del Rey Quintanar Del Rey logo
4-1
Tomelloso logo

Tomelloso

1-0

23:00

FT

Balsicas Atletico Balsicas Atletico logo
3-4
CD Bullense logo

CD Bullense

0-0

23:00

FT

Ciudad de Murcia Ciudad de Murcia logo
1-2
CD Algar logo

CD Algar

0-2

23:00

FT

CDFC La Calzada CDFC La Calzada logo
2-2
Comillas logo

Comillas

0-1

23:00

FT

Pena Balsamaiso CF Pena Balsamaiso CF logo
0-4
Alfaro logo

Alfaro

0-1

23:00

FT

CA River Ebro CA River Ebro logo
2-1
CCD Alberite logo

CCD Alberite

1-0

23:00

FT

CD Tedeon CD Tedeon logo
1-1
CD Anguiano logo

CD Anguiano

1-1

23:00

FT

Vianes Vianes logo
1-0
Haro Deportivo logo

Haro Deportivo

1-0

23:00

FT

Potros Del Este Reserves Potros Del Este Reserves logo
2-1
CD Arabe Unido Reserves logo

CD Arabe Unido Reserves

1-1

23:00

FT

Colombe du Dja et Lobo Colombe du Dja et Lobo logo
0-1
Union Douala logo

Union Douala

0-1

23:00

FT

Malaga U19 Malaga U19 logo
0-3
Real Betis U19 logo

Real Betis U19

0-2

23:00

FT

Alboraya U19 Alboraya U19 logo
0-0
Levante U19 logo

Levante U19

0-0

23:00

FT

Potros Del Este Reserves Potros Del Este Reserves logo
2-1
CD Arabe Unido Reserves logo

CD Arabe Unido Reserves

1-1

23:00

FT

Caravaca CF Caravaca CF logo
3-0
Lorca Deportiva FC logo

Lorca Deportiva FC

2-0

23:00

FT

Azam Azam logo
4-1
Dodoma Jiji FC logo

Dodoma Jiji FC

1-0

23:00

FT

Kilmarnock(w) Kilmarnock(w) logo
0-0
Queen's Park(w) logo

Queen's Park(w)

0-0

23:00

FT

Watanga FC Watanga FC logo
1-1
Heaven Eleven logo

Heaven Eleven

0-1

23:00

FT

LISCR FC LISCR FC logo
0-1
FC Kallon logo

FC Kallon

0-1

23:00

FT

Heroes de Zaci FC Heroes de Zaci FC logo
1-0
Arietes FC logo

Arietes FC

1-0

23:00

FT

BEA Mountain FC BEA Mountain FC logo
1-0
Nimba Kwado logo

Nimba Kwado

1-0

23:00

FT

LISCR FC LISCR FC logo
0-1
FC Kallon logo

FC Kallon

0-1

23:05

FT

Stade Rennais FC Stade Rennais FC logo
1-2
Lorient logo

Lorient

0-0

23:10

FT

Hibernian(w) Hibernian(w) logo
0-3
Glasgow Rangers (w) logo

Glasgow Rangers (w)

0-1

23:15

FT

Al Riffa Al Riffa logo
0-0
Al Hidd logo

Al Hidd

0-0

23:15

FT

East Riffa East Riffa logo
1-3
Busaiteen logo

Busaiteen

0-2

23:15

FT

Al Shabab Al Shabab logo
2-1
Najma Manama logo

Najma Manama

1-0

23:15

FT

Sierra Leone (W) U17 Sierra Leone (W) U17 logo
1-1
Liberia U17 Women logo

Liberia U17 Women

0-1

23:30

FT

Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa logo
4-0
Lech Poznan logo

Lech Poznan

3-0

23:30

FT

ZNK Osijek ZNK Osijek logo
1-1
Dinamo Zagreb logo

Dinamo Zagreb

1-0

23:30

FT

FK Sutjeska Niksic FK Sutjeska Niksic logo
1-1
FK Buducnost Podgorica logo

FK Buducnost Podgorica

0-1

23:30

FT

TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim logo
2-1
Werder Bremen logo

Werder Bremen

2-0

23:30

FT

NK Radomlje NK Radomlje logo
0-1
NK Bravo logo

NK Bravo

0-0

23:30

FT

Zamora CF Zamora CF logo
1-2
Deportivo La Coruna B logo

Deportivo La Coruna B

1-0

23:30

FT

Skovde AIK Skovde AIK logo
1-0
Assyriska United IK logo

Assyriska United IK

1-0

23:30

FT

Puente Genil Puente Genil logo
2-2
Atletico Espeleno logo

Atletico Espeleno

1-0

23:30

FT

Pikine Pikine logo
0-0
Linguere logo

Linguere

0-0

23:30

FT

US Goree US Goree logo
1-1
Generation Foot logo

Generation Foot

0-1

23:30

FT

Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen logo
2-3
Transinvest logo

Transinvest

1-1

23:30

FT

Urraca Urraca logo
1-0
CD Tuilla logo

CD Tuilla

0-0

23:30

FT

Al Jalil Al Jalil logo
0-0
Al Wehdat logo

Al Wehdat

0-0

23:30

FT

Ajel de Rufisque Ajel de Rufisque logo
1-0
Oslo FA logo

Oslo FA

1-0

20:00

FT

BVSC Zuglo BVSC Zuglo logo
1-0
MTE Mosonmagyarovar logo

MTE Mosonmagyarovar

1-0

20:00

FT

Gyirmot SE Gyirmot SE logo
2-1
Pecsi MFC logo

Pecsi MFC

0-0

20:00

FT

Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE logo
2-0
Dafuji cloth MTE logo

Dafuji cloth MTE

1-0

20:00

FT

Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok logo
0-1
Vasas FC logo

Vasas FC

0-1

22:00

FT

FC Ajka FC Ajka logo
1-0
Kazincbarcika logo

Kazincbarcika

0-0

22:00

FT

Csakvari TK Csakvari TK logo
0-1
Szeged Csanad logo

Szeged Csanad

0-0

22:00

FT

Duna Tisza Duna Tisza logo
0-1
ETO FC Győr logo

ETO FC Győr

0-1